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HARRISON UWATA GIRLS’ SECONDARY SCHOOL

P.O.BOX 6472,

EDUCATION IS A SUSTAINABLE ASSET

A: TAARIFA ZA MWOMBAJI

B: TAARIFA KUHUSU KOZI
Kozi ya maandalizi ya kujiunga kidato cha tano (Pre — Form Five Course) itaendeshwa
kuanzia tarehe 19/03/2022 mpaka tarehe 19/06/2022. Michepuo itakayofundishwa ni:

(PRE FORM FIVE COURSE)

FOMU YA MAOMBI YA KUJIUNGA NA KOZI YA

MAANDALIZI YA KIDATO CHA TANO MWAKA 2022
Gharama ya fomu hii ni Tzs. 20,000/=

Jina la mwanafunzi

Jina la mzazi/mlezi

Anuani ya mwombaji

Namba ya simu

Mahali unapoishi

Shule ya sekondari aliyosoma mwanafunzi
Mwaka aliomaliza kidato cha nne

ONoGaR~wWwdE

Uraia

1. PCB
2. CBG
3. PCM
4. EGM

5. HGE
6. HGL
7. HGK
8. HKL

Pia, tunafundisha somo la Kompyuta ili kwemwezesha mwanafunzi kuwa na umahili wa
kukabiliana na changamoto mbalimbali katika ulimwengu wa Sayansi na Teknolojia.
C: GHARAMA YA KOZI

I. MALAZI, CHAKULA NA ADA.

Na.

Mchanganuo

Kiasi

1.

Malazi, Chakula na Ada

Wiki moja (01)

Tzs. 40,000/=

Wiki kumi na mbili (12)

Tzs. 480,000/=

JUMLA

Tzs. 480,000/=
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Ilipwe benki kupitia Akaunti zifuatazo: CRDB a/c no; 01j1065414702 (UWATA
EDUCATION CENTRE) au NMB a/c no; 62206600077 (HARRISON UWATA GIRLS’ HIGH
SCHOOL) (Gharama hiyo itatolewa kwa awamu moja tu).

ii. MICHANGO MINGINE

NA. AINA YA MCHANGO KIASI

1. Kulipia Godoro Tzs. 10,000/=

2. Fedha ya matumizi binafsi ya mwanafunzi pamoja na kunyoa nywele. | Tzs. 33,200/=
JUMLA Tzs. 43,200/=

Fedha / Michango hii ilipwe kupitia akaunti zifuatazo:
NMB a/c no; 62210012712 (HARRISON UWATA MICHANGO) AU
CRDB a/c no; 0150535946600 (HARRISON UWATA MICHANGO)

D: TARATIBU ZA KOZI/ SHULE
Mwanafunzi anatakiwa kuja na mahitaji yafuatayo:
1. Mavazi yenye heshima mfano, Gauni au sketi ndefu na isiyo na mpasuo. Kofia, suruali,
T- Shirt au sweta zenye picha zisizoendana na maadili mema haviruhusiwi.
(Aje na nguo tatu tu pamoja na Pull neck mbili (2) nyeusi na sweta moja la dark blue
kwa ajili ya baridi,.

2. Vifaa vya malazi kama blanketi moja (1), shuka mbili (2) rangi ya pink.

3. AjenaKkijiko kwa ajili ya kulia chakula. Tafadhali asije na Kikombe, Bakuli wala
Sahani.

4. Piaaje na sabuni za kutosha, mswaki, dawa ya meno, daftari kubwa nane (8), peni 6,

penseli 3.

5. Viatu vya kamba visivyo na visigino.
6. Soksi nyeupe jozi tatu

7. Asije na godoro.

NB:

1. Vifaa vyote vilivyoorodheshwa hapo juu vinapatikana pia katika duka la shule yetu,
hapa hapa HARRISON UWATA GIRLS’ isipokuwa viatu. (kama utapenda kununua
hapa shuleni).

2. Kwa mwanafunzi atakayesoma Kozi ya Pre Form Five katika shule yetu atapewa
fomu ya kujiunga kidato cha tano (Form Five Joining Instruction) bila malipo.

ANGALIZO
¢ Mwanafunzi asije na simu ya mkononi. Mawasiliano yote yafanyike kupitia uongozi wa

shule.

e Mwanafunzi atumie lugha rasmi, njema kwani lugha chafu, ugomvi, haviruhusiwi.

e Mwanafunzi hatakiwi kuwa na tabia ya udokozi (wizi) wa vifaa vya wenzake na vya
shule kwa ujumla.
Mwanafunzi atakayevunja taratibu za shule hatavumiliwa kuendelea na masomo.

e Mwanafunzi anaporipoti shuleni awe na nywele fupi, asisuke wala kupaka dawa.

MZAZI/MLEZI UNATAKIWA KUJA NA FOMU HII (IKIWA IMEJAZWA)
SIKU YA KUMLETA MWANAO SHULENI AMBAYO NI TAREHE 19/03/2022

Janeth Kamete
The headmistress
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